close

[HOT] LOẠN THẾ ANH HÙNG 3Q chính thức ra mắt 28/05

Tuyển Dụng

[HN và HCM] Funtap tuyển dụng nhiều vị trí Video Editor, Marketing Executive,… (Lương thỏa thuận)

Ngành công nghiệp game đang ngày càng phát triển với thời đại công nghệ 4.0. Nếu bạn đang muốn tìm kiếm một việc về game, thì đây là chuyên mục tuyển dụng ngành game

Lâu lâu em lại ngoi lên để chiêu mộ anh chị em về với Funtap đây
Hiện nay em đang tìm kiếm các ứng viên tiềm năng của các vị trí:
>>Game Designer: https://corp.funtap.vn/careers/game-designer-1
>>Game Operation Executive ( HN, HCM): https://corp.funtap.vn/careers/game-operation-executive
>>Game Content Executive: https://corp.funtap.vn/careers/game-content-executive
>>Video Editor: https://corp.funtap.vn/careers/video-editor-quay-dung-viral-tvc
https://corp.funtap.vn/careers/video-editor-dung-
video-trailer-game
5) Customer Service Collaborator ( Parttime )
6) Marketing Executive: https://corp.funtap.vn/careers/marketing-executive
7) Marketing GG Ads Specialist: https://corp.funtap.vn/careers/marketing-google-ads-specialist
——————-
>>Cả nhà quan tâm có thể nhắn trực tiếp cho em / gửi CV về Email: Hr@funtap.vn

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Bài liên quan
Tuyển Dụng

[ĐN] Gear Inc tuyển dụng Senior Unity Game Developer (Lương thỏa thuận)

Tuyển Dụng

[HCM] Spiritbomb.co tuyển dụng 2D Game Artists (Lương thỏa thuận)

Tuyển Dụng

[HN] Appota tuyển dụng R&D Game (Lương thỏa thuận)

Tuyển Dụng

[HN] Takademy tuyển dụng Content Editor (Lương thỏa thuận)